Hanyoyi guda 10 da za a iya inganta a kan wani jirgin sama

Kamar yadda kamfanonin jiragen sama suka yanke yawan kujerun da suka sayar da kuma sanya shi mafi wuya ga kowa da kowa sai dai mafi kyawun abokan ciniki don samun kyaututtuka ga ɗakunan kamfanoni, yana da wuya a yi tsalle-amma ba gaba ɗaya ba. Zai iya faruwa tare da haɗuwa da sa'a, matsayi mai sauƙi, farashin mafi girma waɗanda suka fi dacewa don haɓakawa ko bukatar buƙatar wasu fasinjoji. Duk wani daga cikin waɗannan abubuwa zai iya canzawa a kowace rana ko har ma jirgin.

Saboda haka a kasa akwai matakai goma da zasu iya taimakawa wajen bunkasa kwarewarka na samun shiga cikin tattalin arziki, kasuwancin ko na farko.

  1. Shin aƙalla Matsayin Gold a tsarin jirgin sama mai sauƙi, wanda ya ba ka takaddun shaida waɗanda za a iya amfani da su don ingantawa.
  2. Tafiya tare da abokin da ke da matsayi mafi girma wanda zai iya ba ka takardar shaidar haɓakawa.
  3. Fata cewa jirgi yana da mahimmanci a kocin amma zai iya samun matsayi a gaban cewa suna ba da kwaskwarima a matsayin maida hankali.
  4. Idan za ku iya saya, ku saya tikitin kuɗi mai yawa. Akwai yiwuwar mu'ujiza da za ta ba da izinin inganta haɓakawa.
  5. Idan ka yi tafiya a cikin jirgin maras tabbas inda nauyi da daidaituwa zasu iya zama fitowar, kamfanin jirgin sama na iya buƙatar wasu fasinjoji su inganta don daidaitattun jirgin.
  6. Idan kun kasance babban mamba na kamfanin haɗin gwiwar abokin tarayya - Oneworld , SkyTeam ko Star Alliance , da kuma tafiya a kan jirgin sama wanda za ku iya samun damar da za ku iya ingantawa.
  1. Idan jirgin ya wucewa kuma kai baƙo ne da ba ta da yawa a kan tikitin bashi, mai ba da gudummawa don ƙyale wurinka. Yayin da kake shawarwari don biyan bashin jirgi na gaba, nemi sabuntawa a kan sabon jirgin da samun damar zuwa gidan layi.
  2. Bugu da ƙari, idan jirgin ya yi yawa kuma kuna tafiya ne kawai, to, ku yi tufafi a cikin tufafin kasuwancinku kuma ku tashi a kan kanku, amma a cikin sakon mai kamfanin jiragen sama a ƙofar. Wasu lokuta suna buƙatar haɓaka fasinja ko biyu a cikin minti na karshe, kuma kayan ado mai kyau, mai tafiya na tafiya ya fi sauƙi don haɓaka fiye da wanda saka sutura mai sutura da sneakers.
  1. Idan ba ku damu da inda kuka zauna a kan jirgin ba, to, kada ku rubuta wurinku a kan jirgin sama. Maimakon haka, duba kusa da lokacin tashi. Kuna iya ƙare tare da wurin zama na tsakiyar, ko ɗaya a gaba. Wannan wata hanya ce mai mahimmanci, kamar yadda ma'aikatan ƙofar za su yi ƙoƙari da haɓaka kullun gogewa da kuma manyan tikitin farashi mafi girma.
  2. Murmushi yana kan hanya mai tsawo. Idan kun kasance mai kyau a kan yiwuwar shigarwa da masu amfani da ƙofar da kuma idan jirgin yayi oversold, za su iya sanya sharhi kan rikodin fasinja kamar "mai fasinja mai kyau idan kana buƙatar haɓaka." Kuma ni babban fan na haɗa wannan tare da karamin akwatin kwalaye mai kyau.

Amma abin da ya kamata ka yi ba a kowane hali ba ne ka tambayi wakilin wakili na tikiti don haɓaka, musamman ma idan an ce wakili yana aiki da wani oversold ko matsalar jirgin. Kuma musamman kada ku tambayi idan ba ku da matsayi a kamfanin jirgin sama.

Kuma da zarar ka isa ƙofar, kada ka damu da wadannan jami'ai tare da neman buƙatar. Yawancin filayen jiragen sama mafi girma suna da ƙyama da fuska wadanda ke nuna inda masu tafiya suke kan jerin haɓakawa, kuma mafi yawan lokuta, manyan kamfanonin suna duba cikakken. Zai fi kyau a ɗauka cewa idan jirgin dinka ba zai sami damar inganta maka ba, ba za ka samu ɗaya ba. Yana iya faruwa kowane lokaci a wani lokaci amma ba sau da yawa isa ga hanyoyin da za a iya inganta don kyauta kowane lokacin da kake tafiya.