Ƙididdigar Birtaniya don mai saye mai sayarwa Baron dukan Birtaniya

Kasuwanci tare da Sashin Sanya da Ajiye 50 zuwa 70%

Ƙididdigar Birtaniya don farashin farashi game da kowane nau'i na zanen kayan sa da alamun sunadaran sun samo asali a duk faɗin wurin.

Akwai kyawawan sayayya daga can, kuma idan ba ku kula da sayen sannu-sannu kadan ko abubuwan da ke cikin watanni shida zuwa shekara a baya bayanan halayen, za ku iya yin kyau sosai.

Rukunin rangwame da aka lissafa a kasa suna shagon kasuwanni, ba magungunan masana'antu ba, tare da ko'ina daga 30 zuwa fiye da 100 shaguna.

Suna sayar da kayayyaki iri-iri da yawa, yawanci haɗuwa da kayan maza, mata da yara, takalma, kayan haɗi da kayan ado, kayan kaya da jakunkuna, kayayyaki na wasanni, kayan wasa, kayan aiki na lantarki, kayan gida da linjiɗa, kuma wasu lokatai 'ya'yan itace da kwayoyi .

Kafin ka ci gaba da sayen cinikayyar cinikayya, yana da kyakkyawan ra'ayin yin bincike da farashi don tabbatar da cewa akwai alamar kasuwanci. Gungura zuwa ƙasa na wannan labarin don wasu shawarwari masu amfani.

Kayan Kayan Gida mafi kyau a Birtaniya

A Kudu

A cikin kudu maso yamma

A kudu maso gabas

A cikin Midlands

A Arewacin

A Arewa maso yamma

A Scotland

A Wales

Bari mai saye ku yi hankali

Kasuwancin kantin sayar da kayan sayarwa guda ɗaya suna amfani da katunan rangwame na Birtaniya kamar yadda suke yi a ko'ina:

Kuma ku kula da abubuwan da ake sa ran ku

Yawancin katunan rangwame na Birtaniya sun kasance wani ɓangare na ayyuka masu yawa (wani lokacin aiki na duniya) tare da ɗakin shagunan nan da suke ɗagawa har yanzu. Kamar dai yadda kasuwannin kantin sayar da kayan kasuwancin ke da kullun da aka saba da su a cikin kasuwannin duniya, ragowar rangwame na Birtaniya suna da nau'i na tsarin mulki a duk faɗin ƙasar.

Wasu sune rassan rassan wuraren shahararrun tituna da kuma wasu wuraren shakatawa, kamar Bicester Village, suna da alamar kyawawan alamun alatu. Amma ku sani cewa jerin abubuwan da suka shafi kasuwancin sun ci gaba da cewa ba za su iya samuwa ba a cikin duniyar ƙasashen Birtaniya.

Kyakkyawan hanyar duba shi ne bincika "mai karɓar kantin sayar da" a kan shafin yanar gizon don ganin idan yawancinsu suna cikin shafuka masu fita. Babu wani abu da ba daidai ba. Abin sani kawai abin da ya kamata ka sani lokacin da kake la'akari da "kasuwancin" akan tayin.

Har ila yau Birtaniya yana da kyakkyawan zaɓi na shaguna na masana'antu da ke kwarewa a samfurori na kamfani guda ɗaya ko masana'antun masana'antu.Ya sanya wadannan suna cikin ko kusa da ma'aikata kanta. Bincika a nan don samun hakikanin Birtaniya da aka yi ta hanyar sadaukarwa, tsayawa kawai shagunan shaguna.