Ayyukan Lura Uku Na Uku Kana Bukatar Safiya

Sanya wayarka tare da waɗannan kayan aiki kafin ka tafi

Tare da cigaban ci gaba a fasahar tafi-da-gidanka, matafiya suna da hanyoyi da dama don yin hulɗa tare da duniyar su daga hannayensu. Tare da famfo na maɓallai kaɗan a kan allon, ƙasashe na duniya za su iya kasancewa tare da ƙaunatattun su, amsawa ga saƙonnin imel mai mahimmanci, har ma da yin ajiyar abincin dare. Mafi mahimmanci, wayan basira kuma zai iya kasancewa mai tsabta a yayin taron gaggawa.

Ba wanda yake so ya yi tunani game da mafi munin yanayi a lokacin da suke tafiya a duniya.

Idan ya kamata wani abu ya faru, wayarka zata iya kasancewa na farko da za a iya samun taimako daga hukumomin gida, ofishin jakadanci na gida , ko ma kamfanin inshora na tafiya . Kafin shiga wani jirgin kasa na duniya, tabbas za a sauke waɗannan kayan don samun tafiya mafi aminci.

Shirin Farin Cikin Gida na Caroline ya fi lafiya

Tabbatacce ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi muhimmanci waɗanda ke taimakawa wajen kiyaye masu tafiya lafiya, Saitunan Safer Travel ne saukewa kyauta wanda ke bayar da littattafan shiryarwa da kuma taswirar manyan birane a duniya, tare da shawarwari akan inda za ku guje yayin tafiya. Abin da ke sa wannan amfani ya zama mahimmanci shi ne cewa ba ya dogara ga bayanan ƙasa don aiki. Bayan mai tafiya ya sauko da jagorancin gari, za a samuwa a gare su a kan-da-kashe a kan buƙata.

Bugu da ƙari ga littattafan gida da tashoshin da aka sauke kai tsaye zuwa wayarka, Abubuwan Safiya Masu Tafiya suna bayar da bayanan hulɗa mai amfani a taɓa taɓawa.

Masu tafiya za su iya samun damar lambobin gaggawa don wurin su, gano inda asibitoci suke, gano ofishin jakadancin mafi kusa, ko ma su sami ofisoshin yawon shakatawa mafi kusa. Lokacin da yazo da shirin shirin lafiya na farko kafin ya tashi da shawara wanda bazai cutar da walat ɗinka ba, Safer Travel smartphone app ne cikakken kunshin.

TripLingo da TripLingo, LLC

Kafin yin tafiya na kasa da kasa, masu yawancin matafiya zasu iya aiki don koyo da yawan harshe na ƙasashen da suka isa ƙasar. Duk da haka, fahimtar kowane nau'i na harshe na iya zama aiki mai wuyar gaske, kuma sababbin masu ilmantarwa na harshe sun cancanci manta da kwarewarsu mafi kyau a lokaci mai mahimmanci. Wannan shi ne inda TripLingo ya yi amfani da wayoyin tafi-da-gidanka ta hanyar ceto: ƙwarewar harshe na yau da kullum don har ma da mafi yawan masu sauraro.

Hakazalika da Abubuwan Tafiya na Safer, TripLingo yana ba wa matafiya damar sauke duk abin da zasu iya buƙatar su a wayoyin su kafin su yi tafiya. Ta hanyar aikace-aikacen, matafiya zasu iya fassara kalmomi da kalmomi ta hanyar rubutu, kuma suyi tambayarsu a cikin wayar don samun fassarar rayuwa. A cikin mummunan labari, matafiya zasu iya biyan kuɗi don kada su haɗu da mai fassara na rayuwa akan wi-fi don haɓaka harshe na harshen. A sakamakon haka, aikace-aikacen TripLingo yana taimaka wa mutane su sadarwa mafi kyau tare da mutanen gari a cikin harshensu. Kodayake wasu fassarori na ainihi da kuma haɗawa ga mai fassara na rayuwa na iya buƙatar wasu bayanai, ƙarin ƙarin farashi da aka biya don wannan kayan aiki na wayoyin tafiye-tafiye na iya zama da daraja sosai a lokacin da matafiya suka isa ƙarshen maganarsu ta harshe kuma suna buƙatar taimako.

Tafiya ta Ma'aikatar Gwamnati ta Amurka

Ga masu tafiya da suka kira gidan Amurka suna zuwa ƙasashen waje sau da yawa, aikace-aikacen Tafiya Smarter daga Gwamnatin Amurka tana da saurin buƙata. Wannan fassarar wayar tafi-da-gidanka ta ba da damar yin amfani da labaran zamani don bincika gaskiyar bayanai da kuma al'adu daga kusan dukkanin ƙasashe a duniya, yayin da yake ba da cikakken bayani kowane mai tafiya ya kamata ya sani kafin su shiga jirgi na gaba. Bugu da ƙari ga ainihin abubuwan da ke faruwa, app ɗin yana kuma ba da sanarwar tafiya da kuma faɗakarwar ta hanyar sanarwar turawa. Idan akwai matsala a duniya, aikace-aikace na Smarter Travel zai bar matafiya su sani.

Ɗaya daga cikin ayyukan mafi muhimmanci na Smarter Travel app yana ƙyale matafiya su shiga cikin STEP - Shirin Shirye-shiryen Safiya. Wannan kyauta ta kyauta ta atomatik rajista matafiya tare da Ofishin Jakadancin Amurka ko Ofishin Jakadanci a ƙasar da suke ziyartar, yana barin ikilisiya don haɗi tare da matafiya a yayin taron gaggawa.

Duk da yake wannan tayin yana ba da cikakkun siffofi, ana buƙatar bayanai don samun cikakken aikin.

Masu yin tafiya na ƙaura da fina-finai a kan wayoyin salula, amma kada su manta da su sauke kayan aiki na wayoyin tafi-da-gidanka don tafiyar da aminci ba. Lokacin da matafiya suka sauko da kayan aiki na wayoyin tafi-da-gidanka na gaskiya, zasu iya taimakawa kansu suyi tafiya yadda ya kamata.