Binciken: Ma'aikatan Taimako na Airpocket

Yana da damuwa, mai amfani da dacewa

Idan kun kasance wani abu kamar mafi yawan matafiya, jakar kuɗin da kuka yi shi ne gida mai yawa-manufa don abubuwa da yawa. A cikin akwati, sau da yawa yana ƙare da ɗaukar kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfutar tafi-da-gidanka, caja, kunnen kunne, kullun kwaikwayo, littafi ko e-mai karatu, baturi mai kwakwalwa, fasfofi, ajiyar shiga, tabbatarwa na tsare-tsaren ... jerin suna ci gaba.

A sakamakon haka, yin amfani da tsaro ya zama aikin motsa jiki, musamman ma a filin jiragen saman inda dukkanin kayan lantarki ke buƙatar fita daga cikin jaka.

Sau ɗaya a cikin jirgin, gano wani abu a cikin jaka yana da matukar damuwa, ko yana ƙarƙashin wurin zama a gaban ko kuma a ɗamara a cikin ɗayan.

Na dubi mahalarta masu yawa a cikin shekaru, duk abin da ya ke da ikon iya adanawa, sufuri, da kuma yin amfani da mahimmancin tafiyarku, amma babu wanda ya kama ido sosai. Kamfanin dillancin labaran kasar Australiya yana zaton cewa ya zo ne tare da wani abu mai banbanci, duk da haka, kuma ya aika da samfurin kwarewar Kickstarter don dubawa.

Ayyuka da Zane

Idan aka auna kimanin 11.8 "x 9.8" x 2.4 ", an yi amfani da Airpocket daga lokacin farin ciki, mai tsayuwa neoprene.Ya zama daɗaɗɗen cewa ba zai karye fuska ko kayan ido ba, tare da isasshen kaya don bayar da kariya mai kyau ga duk abin da yake ciki. ƙidaya a matsayin abu na mutum don mafi yawan kamfanonin jiragen sama-a wasu kalmomi, zaka iya ɗaukar shi a cikin gida tare da buƙatarka.

Ba za ku so ku sauke shi daga kange ba daga tsawo, amma yana bayar da kariya daga nau'ikan kullun da kuma yawan tafiya da yawa akan kayan lantarki.

A kan gefen kwalliya, ƙuƙwalwa yana sa Airpocket bulkier fiye da sauran masu shiryawa.

Kyakkyawar salon jiki, yana da nauyin zane mai ban mamaki, tare da jajirfan murya ga ƙungiyar a baya da kwasho ciki. Ƙungiyar tana da faɗi ƙwarai, kuma ana amfani dashi don satar da mahalarta a kan ƙaddamar da akwati mai waƙa.

Wannan kyakkyawan tunani ne, kamar yadda yake sa ya fi sauƙi a ɗauka lokacin da kake tafiya.

Da yake magana akan ɗaukarwa, ya zo tare da madauri mai cirewa wadda za a iya haɗe zuwa ƙira guda biyu a kusa da saman don bari ka yi amfani da shi a matsayin jakar manzo. Da zarar a kan jirgin sama, an tsara Airpocket domin ya dace da aljihu mai tsabta.

A ciki, mai shiryawa ya rabu cikin ƙananan abubuwa. Sashe biyu suna ci gaba da cikakke, an shirya su don kwamfutar kwakwalwa, littattafai, masu karatu ko masu kama da juna, da takardun takarda. Kuna iya dace da kwamfutar tafi-da-gidanka kamar 11 "Macbook Air, amma zai zama matsi mai zurfi. Duk wani abu mai girma zai kasance daga tambayar.

Sauran raguwa suna da nau'o'i daban-daban, suna barin abubuwa kamar wayoyi, fasfoci, caja, da wasu kayan haɗi don a jefa cikin ciki. Akwai ma wani sashe mai sassaucin don yin amfani da alƙalan, don cika waɗannan katunan kwastan.

Har ila yau, kamfanin ya sayar da wani abu mai mahimmanci, wanda zai iya shiga cikin Airpocket kuma ya ajiye nau'in ƙananan abubuwa tare.

Gwaji na Duniya

Lokacin da aka sanya Jirgin Air a gwaji a kan tafiya na Atlantic, na cika shi da abubuwan da zan iya so a cikin sa'o'i takwas. Don haka, na haɗa da kwamfutar hannu 7 ", fasfo, baturi mai caji da caji na USB, littafin da na karanta, smartphone, da alkalami.

Duk wani abin da ya saba zama a cikin yanayinsa-kwamfutar hannu, waya, da kuma fasfo-zauna a wannan hanya. Sakamakon karshe ya kasance mai banƙyama kuma mai shirya darajar, amma duk abin da ya dace ba tare da matsala ba. Na iya sauke maɓalina da waƙa a ciki, ma, lokacin da nake tafiya ta hanyar tsaro.

Tun lokacin da nake sace takalma maimakon jakar kwalliya, ban san yadda yadda Airpocket ke aiki a gare ni ba. A ƙarshe, Na yi ƙoƙari na yi amfani da madauri kuma na sa shi a jikina, yana zaune a kan ɗaki ɗaya tare da jaka ta baya a sama. Ya kasance mafi amfani da dadi fiye da yadda aka sa ran, kuma har yanzu na iya sauke shi da kuma cire fasfo na bango a wurin shiga ba tare da cire kati ba.

A gefe, mai shiryawa ya sanya cikin aljihun kuɗi sauƙin isa, kodayake karin matakan ya kasance sananne.

Yana da wani abu da zai zama matsala a kan manyan kamfanonin jiragen sama na kasafin kudin, inda legroom ya riga ya zama matsala. Kuna son rage yawan kuɗin ciki zuwa cikakkar mafi ƙarancin lokacin da ya ɗauki ɗaya daga cikin waɗannan zirga-zirga.

Tabbatarwa

Ina son Airpocket fiye da sa ran. An tsara shi sosai, kuma yana da ƙarfi don ɗaukar 'yan bugawa. Zabin da za a gudanar da shi a hanyoyi daban-daban (a kan kullun kwalliyar, a matsayin jaka na manzo, ko a hannunka) wani abin karɓa ne, yana amfani da ita a wasu yanayi fiye da yawan gasar.

Ana yin daga neoprene yana da wadata da kuma con. A kan gefen, karin karin haske yana da amfani idan kuna ƙoƙari ku shiga cikin abu mafi girma, kuma wannan zaɓi na kayan aiki yana ba da kwarewar da ake buƙata da ruwa. Yana shakka ƙarawa zuwa babban, duk da haka, kuma idan kun riga kuna gwagwarmaya tare da filin kafa a kan jirginku, za ku lura da bambancin, musamman ma idan kun yi kullun a ciki.

Farashin yana da dacewa ga kundin kaya irin wannan, kusan kimanin $ 70, ko da yake yana da wuyar ganewa saboda farashin farashi saboda yana iya amfani da shi lokacin da yake tashi. Gaba ɗaya, idan kuna tafiya a kai a kai kuma kuna cikin kasuwa don mai shirya wani bayanin, Kamfanin Airpocket ya sanya shi zuwa ga jerin sunayenku.