Yi amfani da Raba don bincike da kwatanta farashin kuɗi

Trivago ne mai binciken yanar gizo da kuma kwatanta shafin yanar gizon. Trivago yana aiki tare da shafukan intanet din 200, kamar wannan rubutun, kuma yana tattara bayanai na farashi a cikin harsuna fiye da 30 don masu amfani. Hotel na Trivago, gidan hutu da gado da karin kumallo na inn da ke fitowa daga shafukan yanar gizo, abokai da masu amfani da Trivago.

Lokacin da kake nemo otel a Trivago, za ka ga jerin jerin shafukan yanar gizon intanet wanda ke ba da ɗakuna a dakin hotel don kwanakin da ka zaɓa, tare da farashin da ya dace.

Abinda Ba'a Yi Ba

Trivago ba shafin yanar gizon intanet ba ne, kodayake yawancin masu amfani da su suna tunanin hakan ne. Lokacin da ka zabi wani shafin yanar gizon Trivago, ana kai ka zuwa wurin dakin hotel din da ka zaba. Kuna kammala tsarin ajiyar kuɗin din din din din din din din, ba a kan Trivago ba.

Yaya zan iya samun wurare waɗanda ke saduwa da bukatun na tare da Trivago?

Ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalullolin Trivago ita ce zaɓi mafi "filtata". Sauran Hotuna na Trivago sun hada da dukkanin abubuwa daga nisan hotel daga wani adireshin musamman, kamar gidan dangin ku ko kuma abin da ya kamata a gani, ko an yarda ko an ba da dabbobi - an samu wannan maɓallin a cikin "ɗakin hotunan hotel" - kuma idan an san dakin ta hanyar kwandishan, fan, ko mahaifiyar uwa. Hakanan zaka iya tace ta amfani da tsarin darajar tauraron hotel da kuma bayanan kididdiga masu amfani.

Kafin ka fara neman hotels, dubi zane a gefen hagu na shafin. (Danna kan "ƙarin samfurori" don ganin kategorien.) Zabi filtattun da ke amfani da su ta danna kan kwalaye masu dacewa da jawo alamar "nisa" da "farashin" zuwa dama ko hagu idan ya cancanta.

Yaya zan iya samun mafi kyawun farashin kuɗin da ake amfani da shi?

Trivago yana amfani da matakan bincike da ka shigar don neman hotels a gare ku. Sakamakon bincikenku zai nuna bayanin daga wasu shafukan yanar gizo. Wasu shafuka suna iya ɗaukar farashin da ya hada da karin kumallo.

Da zarar ka dubi dukan hotels da rates da Trivago ya gabatar, za ka iya so ka kashe 'yan mintuna kaɗan suna duban gidan yanar gizon dinka ko karanta bayanan dakin hotel kafin ka yi ajiya.

Yana da kyau koyaushe ziyarci gidan yanar gizon intanet don kwatanta farashin da kasancewa tare da shafukan intanet, kamar yadda za ku duba tashar jiragen sama a kan wani tashar jirgin sama ta musamman kafin kuyi ta hanyar kamfanin yin tafiya a kan layi.

Tips don Amfani da Trivago

Tabbatar duba a hankali a gidan yanar gizon dakin hotel din da kake amfani da shi kafin ka kammala ajiyar ku. Duba kwanakin da farashin hotel din; wasu masu amfani da Trivago sun ruwaito matsalolin da kwanan wata da canje-canje na ɗakin. Mafi mahimmanci, karanta ma'anar warwarewar hotel din kafin kayi littafin.

Yi amfani da fasalin bayanan Trivago (danna kan akwatin tare da ƙananan ruɗin i da kalmomi "bayani na dakin hotel") don neman ƙarin bayani game da kowace hotel kafin kuyi littafin.

Zaka iya gudanar da dandalin hotel din na Trivago ta amfani da harsuna da bukatun kasashe 50. Don canja canje-canje, je zuwa saman shafin kuma danna menu na kasa-da-kasa, wanda aka nuna ta alamar kudin ku na ƙasar, a cikin kusurwar dama na shafin Trivago da kake gani. ( Tip: Alamar don dala ta Amurka shine USD.)

Don canja harsuna, gungura zuwa kasan shafin kuma bincika gunkin icon a kusurwar hannun dama. Yi amfani da menu mai saukewa don zaɓar harshenku. Hakanan zaka iya canza harsuna ta amfani da menu mai saukewa a kusurwar dama na shafin yanar gizo na Trivago, amma zaɓinka zai iyakance ga harsuna da yawancin mutane suke a cikin ƙasarku.

Farashin da aka nuna akan shafin sakamako na Trivago ba sun haɗa da haraji ba, bisa ga bayanan ƙasa a kasan shafin. Farashin da aka nuna suna da dakin, ba ta mutum ba. Ƙarin kudade , kamar kudaden kujerun ko kudade masu tsabta, ba a haɗa su ba.

Mai yiwuwa baza ku iya samun adadin ƙa'idodin dandalin dakatarwa ba ko kuma amfani da kundin tsarin kyauta idan kun ajiye ɗakin ku ta wurin adireshin otel din da kuka isa ta hanyar bincike na Trivago. Idan makiyayyaki suna da mahimmanci a gare ku, tuntuɓi dakin da ake tambaya kafin ku yi ajiyar wuri.

Trivago kuma yana samuwa a matsayin wayar hannu.

Bayanin Trivago