Ƙasashen Haɗin Kasuwanci na Farko a Turai

Kodayake mafi yawan manyan matafiya sun haɗu da manyan rangwame tare da tashar jiragen kasa, wasu ƙasashen Turai suna ba da rangwame a kan tikiti takardun zuwa ga masu tafiya matasan. Yawancin lokaci, kuna buƙatar sayen wasu nau'i na katin kuɗi na kowane shekara domin ku cancanci babban rangwame. Kayan buƙata ya bambanta da ƙasa kuma suna iya canzawa. A wasu ƙasashe, masu tsofaffi na Ƙasashen Turai ba su cancanci katunan bashi ba.

Idan ka shirya tafiya ta jirgin kasa a cikin 'yan kwanakin kawai a kan wata ɗaya ko biyu, ana iya gano cewa tashar jirgin kasa zai kare ku kudi. BritRail da Faransa ta SCNF sun ba da manyan rangwame a kan wasu nau'o'in jirgin kasa. Babban rangwame kuma suna amfani da Ireland da Eurail Romania.

Tabbatar da binciken ƙimar jirgin naka ta farashin tikitin kuɗi, haka ma. Kada ka ɗauka cewa hanyar wuce hanyar jirgin kasa ita ce hanyar mafi kyawun tafiya. Dangane da ƙasashen da kuke shirin ziyarta da manyan kudaden da aka samo, za ku iya ajiye ƙarin ta hanyar sayen babban kati da kuma amfani da rangwame zuwa tikiti. Yana da daraja bayar da lokaci a kwamfutarka don bincika mafi kyawun yarjejeniya.

Bayanai ta Ƙasar

Bari mu dubi manyan rangwamen tafiye-tafiye na ƙasa ta kasa.

Bayarwa: Wasu shirye-shiryen motsa jiki na iya ƙuntata babban rangwame ga 'yan ƙasa na Ƙungiyar Tarayyar Turai, kodayake shafukan yanar gizo basu nuna irin waɗannan ƙuntatawa ba.