Kira na Ƙasashen Duniya (Kira) Lambobi don Afrika

Yadda za a kira waya zuwa Afrika

Kowace ƙasa tana da lambar kiran kiran ƙasa (kira). Kafin kayi kira ko wayar kowa a Afrika zaka buƙaci sanin lambar wayarka ta kasa da kasa wanda zai baka damar kiran kasa da kasa, kazalika da lambar ƙasar ƙasar da kake kira. Daga can za ku buga yawan lambar gari tare da lambar waya ta gida. Wasu ƙasashe irin su Benin ba su da lambobin gari saboda hanyar sadarwa ba ta da yawa.

Yana da kowa don tsara lambar birni kafin lambar waya a kowane littafi mai shiryarwa ko shafin yanar gizon, don haka kada ya zama matsala a gare ku.

Idan Kayi Kira Daga:

Kira na Kira na Afrika / Kira

Wayoyin salula a Afirka

Wayoyin tafi-da-gidanka sun yi musayar sadarwa a Afirka saboda yawancin layin da ke cikin ƙasa suna da kwarewa sosai kuma mutane suna jira tsawon lokaci don su sanya su. Har yanzu kuna buƙatar bugun lambobin da ke sama don zuwa wani a kan wayar salula a Afirka, amma dokokin gari na iya zama daban-daban dangane da cibiyar sadarwar su, inda suka sayi wayar su da sauransu.

Idan kana tafiya zuwa Afrika, karanta magunguna game da amfani da wayar salula a Afirka .

A halin yanzu a Afirka

Ka guje wa mutane masu tayar da hankali a karfe 3 na safe tare da bukatun ku na hotel din don neman lokacin lokacin Afrika.