Ya Kamata Ka Rubuta Kasuwancin Karanka Ta Hanyar Yanar Gizo Ta Uku?

Shin Amfanin Aminci ya Kamata Ƙarƙashin Ƙara?

Tsayyar mota mota a kan layi shi ne tsari mai mahimmanci wanda ya hada da kwatanta rates da kuma motar mota. Shafukan yanar gizo na wasu suna ba da hanya mai sauƙi don kwatanta kudaden haya motar, amma sune shafukan yanar gizo mafi kyau don amfani da lokacin da za su kare mota motar ku?

Mene ne Wani Kamfani na Ƙungiya na Uku?

Shafukan yanar gizo na ɓangare na uku, kamar Orbitz, Rentalcars.com, Expedia da Auto Europ e, sayar da kayayyakin tafiya daga masu samar da dama.

Wasu, irin su Expedia, sune hukumomin tafiye-tafiye na yanar gizo, yayin da wasu, irin su Auto Europe, suna haya motoci ne ko masu haɓaka. Duk da haka wasu, irin su Priceline, sayar da kayayyakin tafiya ta amfani da samfurin tallace-tallace na kan layi wanda abokan ciniki ba su gano ko wane kamfanin zai samar da motocin hayar su ba sai bayan sun biya shi.

Ta Yaya Kasuwancin Car Rentals?

Yawancin lokaci, zaku ziyarci shafin yanar gizon na uku, rubuta a cikin matakan tafiya, kuma ku jira shafin ya ba ku jerin jerin hawan mota da zaɓuɓɓukan haya. Kuna iya ko bazai iya ganin abin da kamfanin haya motoci zai kasance naka ba. Idan ka sami takardar kudi da mota da kake so, karanta ma'anar warwarewa da halayen haya da yanayi a hankali kuma, idan kana jin dadi tare da su, ajiye motarka.

Wasu shafukan yanar gizo na uku suna buƙatar ka biya mota a cikakke lokacin da ka ajiye shi. Tsarin sharuɗɗa sun bambanta. Auto Turai, alal misali, ya bai wa abokan ciniki takardar kuɗi don kaiwa ofishin ofishin mota. an tsara ainihin sharuɗɗa da sharuɗɗa a kan batu don ku iya yanke shawara a gaba ko wane nau'i na lalacewa da ayyuka na zaɓi waɗanda za ku so ku biya lokacin da kuka karbi mota.

Idan za ta yiwu, biya tare da katin bashi . Yawancin kamfanonin katin bashi suna bawa masu mallaka katin damar yin jituwa akan zargin da ba daidai ba.

Abin da ke kunshe a cikin Na Uku-Party Car Rental Price?

Dangane da inda kake shirya karɓar motar haya da kuma kamfanin da ke samar da wannan mota, farashin ku na iya ko ba ya haɗa da haraji, kudade, kare kaya, lalacewar lalacewa, kudade na lasisi, farashin hunturu da karuwar haraji.

Kamfanin haya na kamfanin ku zai ba ku dama don sayen lalacewar lalacewa ( haɓaka lalacewar lalacewa , alal misali), kariya gaftata, inshora na haɗari na sirri da kuma ɗaukar hoto lokacin da za ku karbi motar.

Muhimmanci: Matsayi ne don fahimtar abin da ƙuntatawa suke amfani da abin da ake buƙatar kayan haɗi a ƙasar da kake shirin ziyarta. Wasu ƙananan kamfanonin motoci ba za su haya wa abokan ciniki fiye da shekaru 70 ko 75. A wasu ƙasashe, kamar Ireland, dole ne ka sami Kariyar Damage Waiver da Tsaro ta Kariya ko ka biya babban kuɗi don yiwuwar lalata mota. Kuna iya ganewa a lokacin lokacin karbewa cewa kamfanin haya na motar da ka haya ba zai karbi ɗaukar hoto wanda shafin yanar gizonku na uku ya ba, kuma dole ne ku saya ƙarin ɗaukar hoto idan kuna son hayan mota.

Abin da zan iya yi don rage girman matsala tareda matata na uku na motoci?

Dubi a hankali a farashin, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙasa da ka'idoji da manufofin kuɗi na gida don kamfanin haya mota da kuka yi shirin amfani. Zai iya zama da wuya a samu wannan bayani a kan shafin yanar gizon mota na mota, kuma wakilan sabis na abokan ciniki a kasarka ba su san wani abu ba game da sharuɗɗan da sharuɗɗa, inshora da ake bukata ko bukatun shekaru a wata ƙasa.

Kila iya buƙatar ofis a cikin asalinku don samun bayanin da kuke buƙata.

Idan kana aiki tare da shafin yanar gizon ɓangare na uku da ke amfani da samfurin tallace-tallace na samfurori, tabbas za ka karanta sharuddan da sharuɗɗan shafin yanar gizon na uku ɗin kafin ka ajiye mota mota. Kula da hankali na musamman game da asusun inshora, kare kariya da kariya da ƙulla ɗaukar hoto (CDW). Idan ba za ka iya sanin wane nau'in inshora da haɓaka suna haɗuwa a cikin kuɗin kuɗi ba, tuntuɓi wakilin wakilin abokin ciniki a shafin yanar gizo na ɓangare na uku kuma ka tambaye su su aika maka cikakken bayani game da halin kaka na haya.

Muhimmanci: Ka tabbata ka fahimci manufar warwarewa kafin ka ajiye motarka mai hayar. Wasu kamfanonin suna ƙidayar masu zuwa, har ma wadanda aka lalacewa ta jinkirin jinkirin jiragen ruwa, kamar yadda ba a nuna ba, kuma babu nunawa a yawanci ana la'akari da su.

Idan jirginka ya yi latti kuma ba a tuntubi duk shafin yanar gizonku na uku da kamfani na haya mota ba, za ku iya kawo ƙarshen ajiyar ajiyarku kuma ku biyan kuɗin kuɗin kuɗi. Kada ka ɗauka cewa kamfanin haya mota za ta riƙe wurin ajiyarka idan ka kayyade ta hanyar shafin yanar gizon wasu.

Abin da ke faruwa idan na so in jayayya wani ɓangare na Dokar Kudin Car na?

Idan kun yi imanin cewa an zartar da ku ba daidai ba saboda lalacewar motarku na haya ku ko ɗaukar hoto da kuka ƙi kuma ku biya tare da katin bashi, bi hanyoyin kuɗin kamfanin kuɗin katin kuɗi domin yin jayayya da cajin. Wasu kamfanonin katin bashi suna buƙatar ka gabatar da jayayya a rubuce, yayin da wasu zasu fara gudanar da bincike idan ka kira hidimar abokan ciniki.

Ajiye duk karɓar kuɗi, kwangila, imel, ɗakunan ajiya da takardunku har sai an warware matsalar kuɗin lissafin ku don ku gamsu.