Dokokin hanya a Girka

Ka san waɗannan kafin ka samu bayan dabaran

Lura: Mafi yawa daga cikin waɗannan dokoki basu kulawa da direbobi masu yawa na Girkanci, amma masu yawon bude ido suna yin haka a cikin haɗarsu.

Shekaru mafi tsawo: Dole ne 'yan direbobi su kasance 18.

Ƙungiyoyi: Za a yi amfani da fasinjoji na gaba. Tare da haɗarin haɗari na Girka, don Allah, kowa da kowa, sa kanka a ciki.

Yara: Yaran da ba su da shekaru 10 ba za su zauna a gaban zama ba.

Ƙayyadaddun iyaka Yi amfani da su a matsayin jagora, amma a koyaushe ku yi biyayya da iyakar da aka sanya, wanda zai iya bambanta.
Yankunan birane: 30 mph / 50 kph
Ƙananan biranen: 68 mph / 110 kph
Kusho / Kayayyaki: 75 mph / 120 kph

Amfani da Hakan: Na fasaha, ba bisa ka'ida ba a garuruwa da birane banda yanayin gaggawa. Yi amfani da shi kyauta idan an buƙata; zai iya ceton rayuwarka. A kan hanyoyi masu tsayi, ina yin kullun kadan kafin in tafi kusa da makanta.

Jagora a Tsakanin Hanyar Wannan yana da mahimmanci, musamman ma a kan hanyoyi ƙananan, kuma ba lallai ba ne mummunan ra'ayi idan kuna tsammanin dole ku guje wa hanzari kamar gaggawa, awaki, ko kuma wani motar da ba a tsammani ba. Ɗaya daga cikin 'yan Helenanci sun bayyana mani cewa "Idan na motsa cikin tsakiyar, ina da wani wuri don zuwa". Amma yana da matukar damuwa don ganin motar motar mota zuwa gare ku sosai a tsakiyar tsakiyar.

Kayan ajiye motoci: An haramta (ko da yake ba a iya alama) a cikin ƙafa 9 na wutar lantarki, fifa 15 na tsayi, ko kuma 45 feet daga tashar bas.

A wasu yankunan, filin ajiye motoci na buƙatar sayen tikitin daga wani akwati. Wadannan wurare za a rubuta su a cikin harsunan Turanci da na Helenanci.

Ƙaddamar da Wakilan Zama Laifi Kasuwanci suna da tsada, sau da yawa daruruwan kudin Tarayyar Turai. Tare da rikicin na yanzu na Girka, yawancin halayen za su iya tashi.

Lissafin Driver: Ƙasashen EU na iya amfani da kansu. Sauran ƙananan ƙasashe suna da Yarjejeniyar Kasuwanci ta Duniya , kodayake a aikace, ana karɓar lasisi mai lamba wanda aka gane.

An yarda da lasisi na Amurka a daɗewa amma na bayar da shawarar ci gaba da bugawa ƙasashen waje azaman hanyar ID ta biyu.

Taimakawa ta gefen hanya : ELPA tana ba da lamuni ga mambobin AAA (Triple-A), CAA da sauran ayyuka na taimako kamar yadda kowane direba zai iya tuntubar su. Binciki tare da membobin membobinku don ƙarin bayani game da yin amfani da sabis na rabawa na ELPA a Girka.

ELPA yana da lambobin gaggawa mai sauri a Girka: 104 da 154.

Aikin Aiki na Athens : Tsakanin tsakiyar Athens yana ƙuntata hanya ta mota don rage ragewa, bisa ga ko dai takardar lasisin mota ya ƙare a cikin maɗaukaki ko ma lamba, amma waɗannan ƙuntatawa ba su dace da motocin haya .

Tutawa Car Car naka: Kana buƙatar rijista mai inganci, tabbaci na inshora na asali na duniya (bincika kamfanin inshora ku da farko), da lasisin direban ku.

Lissafi na gaggawa: Ga baƙi zuwa Girka, danna 112 don taimakon harshe. Kira 100 ga 'yan sanda, 166 don Firesi, da kuma 199 don sabis na motar asibiti. Domin sabis na hanya, amfani da lambobin ELPA a sama.

Hanyoyi masu zuwa : Hanyar hanyoyi guda biyu da aka kira ethniki Odos , ta hanya ta kasa, yana buƙatar ƙira, wanda ya bambanta kuma dole ne a biya shi cikin kuɗi.

Gudanar da hanya: Drive a dama, kamar yadda a Amurka.

Circles da Roundabouts: Duk da yake waɗannan su ne daidaito a yawancin ƙasashen Turai da Birtaniya da Ireland, sune sababbin direbobi na Amurka. Wadannan da'irori suna aiki ne a matsayin tsaka-tsakin motsa jiki, ajiye zirga-zirga ba tare da amfani da hasken wuta ba. Wannan yana da wuya fiye da yadda yake, kuma zane-zane ne ainihin irin farin ciki lokacin da kake amfani da su.

Yin amfani da wayoyin salula A yanzu bai dace ba don amfani da wayarka yayin tuki a Girka. Za a iya tsayar da zalunci da bada kyauta. Yankewar lokaci suna motsa wannan gida.