Tallafa da jaka da nauyin iyaka

Kayan jigilar jaka suna da nauyin girman da iyakokin ƙimar kamfanonin jiragen sama. Tunda abin da muke kawowa a cikin kayan aiki yana da mahimmanci kuma ba mu so mu rabu da waɗannan abubuwa, yana da muhimmanci mu bi hanyoyin bukatun jirgin ku na girman da nauyin jaka da kuke ƙoƙarin shiga tare.

Yawancin masu sayar da kayayyaki sun sayar da ma'auni 22 "x 14" x 9. "A matsayin doka na gaba, kamfanonin jiragen sama na Amurka sun ba da izinin kaya wanda yayi kimanin 45 inchesin (115 centimeters), wanda shine haɗuwa tsawonsa, nisa, da zurfin jaka.

Wannan ƙari ya ƙunshi hannaye da ƙafafun.

Ƙarin jiragen saman jiragen sama da ƙananan jiragen sama na duniya na iya zama da tsabta tare da kayan aiki na tattalin arziki; wasu za su sami izinin ƙananan jaka. Ana iya buƙatar fasinjoji da suke ƙoƙarin shiga tare da manyan jaka don duba su.

Don tabbatar da cewa ba a rabu da kai ba a minti na karshe, duba tare da kamfanin jirgin sama kafin ka fara shiryawa kamar yadda ka'idoji sun iya canzawa.

Babban kamfanin jiragen sama na 'Air Transport' a kan Girgiji da Nauyin Ƙimar

Aer Lingus
Inci: 21.5 x 15.5 x 9.5
Tsakanin: 55 x 40 x 24
Weight: 22 fam

Aeromexico
Inci: 22 x 13 x 9
Tsakanin: 56 x 36 x 23
Weight: 22 fam a Tattalin Arziki.
Kyautin firamare na farko: hamsin kilo 40

Air Canada
Inci: 9 x 15.5 x 21.5
Tsakanin: 55 X 40 x 23
Weight: 22 fam

Air France
Inci: 21.7 x 13.8 x 9.9
Tsakanin: 55 x 35 x 25
Nauyin nauyi: fam 26 (ya hada da ƙaddamarwa da ƙarin kayan cikin gida)

Air Tahiti Nui
Inci: 45
Tsakanin: 115
Weight: 22 fam

Alitalia
Tsakanin: 55 x 35 x 25
Weight: 17,6 fam

American Airlines
Inci: 22 x 14 x 9
Tsakanin: 56 x 36 x 23
Weight: 40 lbs

Airline Airlines
Inci: 22 x 16 x 10
Tsakanin: 55 x 40 x 25
Weight: 22 fam

British Airways
Inci: 22 x 16 x 10
Tsakanin: 56 x 45 x 25
Weight: 51 fam

Caribbean Airlines
Inci: 45
Weight: 22 fam

Cathay Pacific
Inci: 22 x 14 x 9
Tsakanin: 56 x 36 x 23
Weight: 15 lbs

Delta
Inci: 22 x 14 x 9
Tsakanin: 56 x 35 x 23
Babu iyakokin nauyin (sai dai a wasu jiragen saman Asiya)

EasyJet
Inci: 22 x 16 x 10
Tsakanin: 56 x 45 x 25
Babu ƙuntata nauyi

El Al
Inci: 22 x 18 x 10
Tsakanin: 56 x 45 x 25
Weight: 17 fam

Emirates
Inci: 22 x 15 x 8
Tsakanin: 55 x 38 x 20
Weight: 15 fam

Finnair
Inci: 22 x 18 x 10
Tsakanin: 56 x 45 x 25
Weight: 17.5 fam

Hawaiian Airlines
Inci: 22 x 14 x 9
Weight: 25 fam

Icelandair
Inci: 21.6 x 15.7 x 7.8
Tsakanin: 55 x 40 x 20
Weight: 22 fam

Japan Airlines
Inci: 22 × 16 × 10
Tsakanin: 55 x 40 x 20
Weight: 22 fam

Jet Airways
Inci: 45
Tsakanin: 55 x 35 x 25
Weight: 15 fam

Jet Blue
Inci: 22 x 14 x 9
Nauyin nauyi: babu ƙuntatawa

KLM
Inci: 21.5 x 13.5 x 10
Tsakanin: 55 x 35 x 25
Nauyin nauyi: 26 fam (ya hada da ƙaddamarwa da ƙarin kayan cikin gida).

LAN
Inci: 21 x 13 x 10
Tsakanin: 55 x 35 x 25
Weight: 17 fam

Lufthansa
Inci: 22 x 16 x 9
Tsakanin: 55 x 40 x 23
Weight: 17,6 fam

Qantas
Inci: 45
Tsakanin: 115
Weight: 15 fam

SAS
Inci: 22 x 16 x 9
Tsakanin: 55 x 40 x 23
Weight: 18 fam

Singapore Airlines
Tsakanin: 115
Weight: 15 fam

Southwest Airlines
Inci: 24 x 16 x 10

SWISS
Inci: 22 x 16 x 9
Tsakanin: 55 x 40 x 23
Weight: 17,6 fam

Turkish Airlines
Inci: 21.8 x 15.75 x 9
Tsakanin: 55 x 40 x 23
Weight: 17,6 fam

United Airlines
Inci: 22 x 14 x 9
Tsakanin: 56 x 35 x 22
Weight: ba a buga ba
Lura: Ƙasar kwanan nan ya fara miƙa bashi na Tattalin Arziki, wanda kawai ya ba da izinin "wani abu na sirri wanda ya dace a ƙarƙashin wurin zama a gaban ku, irin su jaka a jaka, jaka, kwakwalwa mai kwakwalwa ko wani abu mai inci 9 inci x 10 inci x 17 inci. " Kamfanin jiragen sama zai cajin $ 25 don kawo babban tashar jiragen ruwa, wanda zaka iya biyan kuɗin a lokacin shiga. Kayan da aka kawo zuwa ƙofar suna da ƙarin ƙarin cajin kuɗin dalar Amurka 25 (duka farawa a $ 50).

Virgin America
Inci: 24 x 16 x 10
Weight: 30 fam

Virgin Atlantic
Inci: 22 x 14 x 9
Tsakanin: 56 x 36 x 23
Weight: 22 fam

Bayanan kula

  1. Dokokin sufurin jiragen sama da jigilar kayan aiki ba su da sanarwa. Tabbatar duba tare da mota kafin ka tashi.
  1. Maganin da aka nakalto su ne na fasinjojin tattalin arziki. Kamfanonin jiragen sama na iya ba da izini ga fasinjojin kasuwanci da na farko don kawo kaya ko mafi girma.
  2. Kamar yadda matakan jiragen sama daban zasu iya bada izinin mafi girma ko ƙananan jaka-jaka, ƙayyade abin da kamfaninka zai yi amfani da shi.
  3. A kan mafi yawan kamfanonin jiragen sama, wani akwati, jakunkuna, ko kwakwalwa na kwamfutar tafi-da-gidanka an ƙyale ta ƙari ga ɗaya daga cikin kayan kayan aiki.
  4. Kafin ko bayan da ka wuce ta tsaro, kayan jigilar kayan aiki yana iya yin la'akari da yin la'akari a filin jirgin sama. Kayan da ya wuce girman jirgin sama ko kuma nauyin nauyi zai iya zama mai biyan kuɗi a ƙofar ko cirewa daga ma'aikata kuma ya sanya shi tare da kayan kaya. Ta hanyar yin la'akari da auna ma'aunin abin da ke kunshe da ku kafin ku tashi zuwa filin jirgin sama, za ku iya kaucewa karin kuɗi da damuwa.